KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ HÔM NAY

GiờTTChủTỷ sốKháchHiệp 1

Kết quả Giao Hữu CLB

16:00 FT Dinamo Bucuresti 1 - 0 Rapid Bucuresti 0 - 0
19:00 FT Smolevichi Re. 3 - 1 FK Gorodeya Re. 0 - 0
21:00 FT Odd Grenland 2 - 1 Start Kristiansand 0 - 1
22:59 FT Stjordals Blink 1 - 3 Rosenborg 1 - 1
22:59 FT Mjondalen 0 - 2 Valerenga 0 - 0

Kết quả VĐQG Bồ Đào Nha

00:00 FT Maritimo 1 - 1 Vitoria Setubal 1 - 0
01:15 FT Benfica 0 - 0 Tondela 0 - 0
03:15 FT Vitoria Guimaraes 2 - 2 Sporting Lisbon 1 - 1

Kết quả VĐQG Armenia

18:30 FT Shirak 2 - 0 Ararat Y 0 - 0
20:30 FT FC Noah 1 - 0 Alashkert 0 - 0

Kết quả VĐQG Kuwait

23:45 hoãn Tadamon (KUW) vs Al Kuwait -

Kết quả VĐQG Costa Rica

04:00 FT Limon 0 - 2 Municipal Grecia 0 - 1
08:00 FT Guadalupe FC 3 - 0 Alajuelense 1 - 0

Kết quả VLWC KV Châu Á

17:00 hoãn Hàn Quốc vs Triều Tiên -
17:00 hoãn Kyrgyzstan vs Mông Cổ -
17:00 hoãn Arập Xêut vs Palestine -
17:00 hoãn Australia vs Đài Loan -
17:00 hoãn Bangladesh vs Ấn Độ -
17:00 hoãn Trung Quốc vs Philippines -
17:00 hoãn Iran vs Bahrain -
17:00 hoãn Iraq vs Campuchia -
17:00 hoãn Jordan vs Nepal -
17:00 hoãn Nhật Bản vs Tajikistan -
17:00 hoãn Lebanon vs Sri Lanka -
17:00 hoãn Oman vs Qatar -
17:00 hoãn Syria vs Đảo Guam -
17:00 hoãn UAE vs Thái Lan -
17:00 hoãn Uzbekistan vs Singapore -
17:00 hoãn Việt Nam vs Indonesia -

Kết quả Vòng loại Euro Nữ 2021

18:59 hoãn Slovakia Nữ vs Thụy Điển Nữ -
18:59 hoãn Đan Mạch Nữ vs Israel Nữ -
18:59 hoãn Iceland Nữ vs Latvia Nữ -

Kết quả Hạng 2 Ba Lan

23:10 FT Radomiak Radom 0 - 0 Odra Opole 0 - 0
01:40 FT GKS Tychy 1 - 1 Zaglebie Sosno 0 - 1

Kết quả Hạng 2 Israel

00:00 FT Hapoel Bnei Lod 1 - 1 H. Petah Tikva 1 - 0
00:00 FT Hapoel Ashkelon 2 - 1 Bnei Sakhnin 1 - 1
00:00 FT Hapoel Katamon 0 - 2 Hapoel Nof HaGalil 0 - 0
00:00 FT Hapoel Afula 0 - 0 Beitar TA Ramla 0 - 0
00:00 FT Maccabi P.Tikva 1 - 0 Hapoel Acre 0 - 0
01:15 FT INR HaSharon 0 - 2 Hapoel R. Gan 0 - 1
01:15 FT Ahi Nazareth 2 - 4 Kafr Qasim 2 - 2
01:15 FT Hapoel Umm Al Fahm 1 - 1 HR Letzion 0 - 0

Kết quả Hạng 2 Séc

22:00 FT MFK Vitkovice 2 - 3 Brno 0 - 2
22:59 FT Dukla Praha 2 - 0 Slavoj Vysehrad 1 - 0