LỊCH

GiờChủVSKhách

Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu

23:55 RB Salzburg vs Lok. Moscow
23:55 Real Madrid vs Shakhtar Donetsk
02:00 Midtjylland vs Atalanta
02:00 Ajax vs Liverpool
02:00 Inter Milan vs M.gladbach
02:00 Man City vs Porto
02:00 Bayern Munich vs Atletico Madrid
02:00 Olympiakos vs Marseille

Lịch thi đấu Copa Libertadores

05:15 Nacional Montevideo vs Alianza Lima
05:15 Racing Club vs Estu.Merida
07:30 Independiente JT vs Barcelona SC
07:30 Bolivar vs Guarani CA
07:30 Flamengo/RJ vs Junior Barranquilla
07:30 Palmeiras/SP vs Tigre

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

01:45 Cardiff City vs Bournemouth
01:45 QPR vs Preston North End
01:45 Sheffield Wed. vs Brentford
01:45 Stoke City vs Barnsley
01:45 Watford vs Blackburn Rovers

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

21:30 Espanyol vs Mirandes
00:00 Lugo vs Girona
00:00 SD Ponferradina vs Tenerife
00:00 Las Palmas vs Castellon
02:30 Fuenlabrada vs UD Logrones
02:30 Sabadell vs Alcorcon
02:30 Almeria vs Cartagena

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

00:00 Lecce vs Cremonese

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

23:30 Hamburger vs Erzgebirge Aue

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

22:30 RKC Waalwijk vs Zwolle

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

22:59 Legia Wars. vs Slask Wroclaw

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

19:00 FK Minsk vs Slavia Mozyr

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

21:15 Apollon Smirnis vs Pas Giannina

Lịch thi đấu VĐQG Kazakhstan

15:00 FK Kyzylzhar vs FK Taraz

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

01:00 Dudelange vs Etzella Ettelbruc
01:00 Wiltz vs Fola Esch
01:00 Progres Niedercorn vs Swift Hesperange
01:00 Racing Union vs Rodange 91
01:00 RM Hamm Benfica vs Mondorf-les.
01:00 UNA Strassen vs Hostert
01:00 UT Petange vs Victoria Rosport
01:00 Jeunesse Esch vs Differdange

Lịch thi đấu VĐQG Malta

22:00 Floriana vs Senglea Athletic
22:00 Mosta vs Hibernians
02:15 Sliema Wanderers vs Gudja United

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

18:00 Codru Lozova FC vs CSCT Buiucani
22:00 Petrocub vs Speranta

Lịch thi đấu VĐQG Síp

21:00 Doxa Katokopia vs Nea Salamina

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

16:00 Vissel Kobe vs Kashima Antlers
17:30 Yokohama FM vs Nagoya Grampus
17:30 Shonan Bellmare vs Sagan Tosu

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

14:30 Shenzhen FC vs Tianjin Teda
18:35 Guangzhou Ever. vs Hebei CFFC

Lịch thi đấu VĐQG Jordan

21:00 Sareeh vs Wihdat

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

22:45 Al Sadd vs Al Duhail SC

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

18:00 Pakhtakor vs Sogdiana Jizzakh
20:00 Nasaf Qarshi vs FK AGMK

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

21:00 San. Wanderers vs Antofagasta
03:00 Univ. de Chile vs Audax Italiano
05:30 U. Espanola vs Cobresal

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

04:00 Mineros Guayana vs Yaracuyanos
04:00 Dep.Lara vs Puerto Cabello
07:00 Carabobo vs Atl.Venezuela

Lịch thi đấu Vòng loại Euro Nữ 2021

22:59 Đan Mạch Nữ vs Israel Nữ
23:00 Na Uy Nữ vs Belarus Nữ

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

22:00 Radomiak Radom vs Puszcza Nie.
22:40 Gornik Leczna vs Arka Gdynia
22:59 Chrobry Glogow vs Nieciecza

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan

22:30 AC Kajaani vs Mypa

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Giresunspor vs Adanaspor
20:00 Adana Demirspor vs Umraniyespor
22:59 Balikesirspor vs Boluspor
22:59 Altinordu SK vs Altay

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

00:00 Vasteras vs Akropolis IF
00:00 Eskilstuna City vs Trelleborgs
00:00 Norrby vs Halmstads
00:00 Dalkurd FF vs GIF Sundsvall
00:00 Osters vs Umea
00:00 Degerfors IF vs Orgryte

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

22:59 Skive IK vs Vendsyssel FF
23:30 Fremad Amager vs Helsingor
00:00 HB Koge vs Fredericia

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

16:30 Kyoto Sanga vs Giravanz Kita.
17:00 Renofa Yamaguchi vs Tokushima Vortis
17:00 Alb. Niigata (JPN) vs Okayama
17:00 JEF United Chiba vs Zweigen Kan.
17:00 Ehime FC vs V-Varen Nagasaki
17:00 Thespa Kusatsu vs Ventforet Kofu
17:00 Mito Hollyhock vs Montedio Yama.
17:00 Tokyo Verdy vs Jubilo Iwata
17:00 Machida Zelvia vs Avispa Fukuoka
17:00 Matsumoto Yama. vs Omiya Ardija
17:30 Tochigi SC vs Ryukyu

Lịch thi đấu Hạng Nhất QG

15:00 Thừa Thiên Huế vs Đăk Lăk
15:30 Đồng Tháp vs Cần Thơ
17:00 ĐT Long An vs XM Fico Tây Ninh

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

02:30 Figueirense/SC vs CRB/AL
05:00 Cuiaba/MT vs Parana/PR
05:00 Sampaio Correa/MA vs Confianca/SE

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

06:00 Tlaxcala FC vs Sonora
07:05 Leones Negros UdeG vs Cancun FC
09:05 Dorados vs CD Tapatio

Lịch thi đấu Cúp Nga

18:00 Veles Moscow vs Ural S.r.
19:00 Yenisey vs Spartak Moscow
19:00 Tekstilshchik Ivanov vs Arsenal-Tula
20:00 Dinamo Bryansk vs FK Tambov
20:00 Nizhny Nov vs Khimki
21:00 FK Orenburg vs PFC Sochi
22:00 Krylya Sovetov vs Rotor Volgograd
22:30 Shinnik Yaroslavl vs Akhmat Groznyi
22:59 Chertanovo vs Ufa

Lịch thi đấu Cúp Latvia

17:30 Jelgava vs Ventspils
18:00 Spartaks Jurmala vs FK Liepaja
21:00 Valmiera / BSS vs Tukums/Salaspils
00:00 Rigas Futbola Skola vs Riga FC

Lịch thi đấu Cúp Colombia

03:00 Pereira vs Tigres(COL)
03:00 Jag de Cordoba vs Dep.Quindio
06:00 La Equidad vs Cucuta
08:00 Envigado vs Once Caldas
08:00 Boyaca Chico vs Real San Andres

Lịch thi đấu Cúp Mexico

09:05 Club Tijuana vs Monterrey

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

20:00 Alto Adige vs Carpi
20:00 Paganese vs Virtus Francavilla
20:00 Piacenza vs US Olbia
22:30 Casertana vs Catanzaro
22:30 Albinoleffe vs AC Renate
22:59 Mantova vs Matelica
23:30 Trapani vs Vibonese
23:30 Pontedera vs Lecco
23:30 Viterbese Calcio vs AS Bisceglie
23:30 Potenza SC vs Teramo
23:30 Pesaro vs Triestina
23:30 Legnano vs Perugia
23:30 Arezzo vs Padova
23:30 Livorno vs Novara
23:30 Alessandria vs Grosseto
01:45 Pro Vercelli vs Juventus U23
01:45 Carrarese vs Pistoiese
01:45 SS Monopoli vs Bari
01:45 US Fermana vs Gubbio
01:45 Imolese Calcio vs Sambenedettese
01:45 Pro Sesto vs Giana Erminio
01:45 Catania vs Ternana
01:45 Cesena vs Fano
01:45 Modena vs Feralpisalo
01:45 Ravenna vs Virtus Verona

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

00:00 Vik.Koln vs Bayern Munich II
00:00 Munchen 1860 vs Saarbrucken
00:00 Hallescher vs Meppen
00:00 Kaiserslautern vs Ingolstadt
00:00 Unterhaching vs Duisburg

Lịch thi đấu Aus Queensland

16:00 Gold Coast Utd vs Gold Coast Knights
16:30 Brisbane City 1 vs Peninsula Power 1

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

17:00 Kataller Toyama vs Vanraure Hachinohe

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Bắc

23:30 Wer.Bremen II vs Oberneuland
00:00 Wolfsburg II vs Rehden

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Nam

23:30 Sonnenhof vs Stuttgart II
00:00 Mainz II vs Stadtallendorf
00:00 Koblenz vs Pirmasens
00:00 TSV Steinbach vs Freiburg II
00:00 TSG Balingen vs Bayern Alzenau

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Tây

22:59 Lippstadt vs B.Dortmund II
23:30 M.gladbach II vs Essen
00:30 Rodinghausen vs A.Aachen
00:30 Schalke 04 II vs FC Koln II
00:30 Fortuna Koln vs Bonner SC
00:30 Bergisch Gladbach vs Wuppertaler
00:30 Preussen Munster vs Wiedenbruck
00:30 Oberhausen vs Sportfreunde Lotte
00:30 RW Ahlen vs Wegberg-Beeck