LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ

Giờ Chủ VS Khách

Lịch thi đấu Can Cup 2021

23:00 Burkina Faso vs Gabon
02:00 Nigeria vs Tunisia

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

21:00 Arsenal vs Burnley
21:00 Crystal Palace vs Liverpool
21:00 Leicester City vs Brighton
23:30 Chelsea vs Tottenham

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

20:00 Granada vs Osasuna
22:15 Real Madrid vs Elche
00:30 Rayo Vallecano vs Athletic Bilbao
00:30 Real Sociedad vs Getafe
03:00 Alaves vs Barcelona

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

20:00 Burgos CF vs Leganes
22:00 Sporting Gijon vs Amorebieta
00:15 Huesca vs SD Ponferradina
00:15 Girona vs Lugo
03:00 Alcorcon vs Mirandes

Lịch thi đấu VĐQG Italia

18:30 Cagliari vs Fiorentina
21:00 Spezia vs Sampdoria
21:00 Napoli vs Salernitana
21:00 Torino vs Sassuolo
00:00 Empoli vs Roma
02:45 AC Milan vs Juventus

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

22:15 Vicenza vs Cittadella
00:30 Lecce vs Cremonese

Lịch thi đấu VĐQG Đức

21:30 Leipzig vs Wolfsburg
23:30 Hertha Berlin vs Bayern Munich

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

19:30 Jahn Regensburg vs Holstein Kiel
19:30 Hannover 96 vs Dynamo Dresden
19:30 Karlsruher vs Sandhausen

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

19:00 Metz vs Nice
21:00 Clermont vs Rennes
21:00 Angers vs Troyes
21:00 Bordeaux vs Strasbourg
21:00 Nantes vs Lorient
23:05 Montpellier vs Monaco
02:45 PSG vs Stade Reims

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

22:30 Maritimo vs Belenenses
22:30 Vitoria Guimaraes vs Estoril
01:00 Gil Vicente vs Portimonense
03:30 Porto vs Famalicao

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

18:15 NEC Nijmegen vs Feyenoord
20:30 Heracles Almelo vs Go Ahead Eagles
20:30 PSV Eindhoven vs Ajax
22:45 Sparta Rotterdam vs Utrecht
02:00 RKC Waalwijk vs Fortuna Sittard

Lịch thi đấu VĐQG Albania

22:45 Kukesi vs Skenderbeu

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

19:30 Standard Liege vs Club Brugge
22:00 Union Saint-Gilloise vs Genk
00:30 KV Mechelen vs Anderlecht
03:00 Cercle Brugge vs Zulte-Waregem

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

20:00 Aris Salonica vs Lamia FC
22:15 Atromitos vs AEK Athens
22:15 Volos NFC vs PAOK
00:30 Olympiakos vs Pas Giannina

Lịch thi đấu VĐQG Israel

00:00 Bnei Sakhnin vs Ashdod
01:15 Maccabi P.Tikva vs Hap. Beer Sheva

Lịch thi đấu VĐQG Malta

20:00 Gzira Utd vs Valletta
22:00 Sirens vs Santa Lucia FC
00:00 Floriana vs Birkirkara

Lịch thi đấu VĐQG Romania

19:30 Mioveni vs Aca. Clinceni
22:00 UTA Arad vs Gaz Metan Medias
01:00 Steaua Bucuresti vs CFR Cluj

Lịch thi đấu VĐQG Síp

21:00 Apoel FC vs Aris Limassol
00:00 Doxa Katokopia vs Olympiakos Nic.

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Hatayspor vs Rizespor
17:30 Kasimpasa vs Kayserispor
20:00 Antalyaspor vs Gaziantep B.B
20:00 Giresunspor vs Alanyaspor
20:00 Altay vs Konyaspor
23:00 Galatasaray vs Trabzonspor

Lịch thi đấu VĐQG Australia

12:05 Central Coast vs Melbourne City
14:45 Brisbane Roar vs Adelaide Utd

Lịch thi đấu VĐQG Hồng Kông

14:00 HK Ranger vs Lee Man FC
16:30 Hồng Kông U23 vs Eastern AA
18:30 Hong Kong FC vs Resources Capital

Lịch thi đấu VĐQG Iran

18:30 Tractor SC vs Gol Gohar
18:30 Naft M. Soleyman vs Peykan
18:30 Aluminium Arak vs Padideh Khorasan
18:30 Zobahan vs Sanat Naft

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

20:30 Shamal vs Umm salal
22:40 Qatar SC vs Al Garrafa
22:40 Al Rayyan vs Ahli Doha

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

18:00 Nakhon Ratch. vs Chiangmai United
18:00 Chonburi vs Khonkaen Utd
18:30 Port FC vs Suphanburi
19:00 Buriram Utd vs Bangkok Utd

Lịch thi đấu VĐQG Ấn Độ

21:00 Bengaluru vs FC Goa
23:00 ATK vs Odisha

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

04:05 Inde.Medellin vs Deportes Tolima
06:10 Jag de Cordoba vs Deportivo Cali
08:15 Alianza Petrolera vs Pereira

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

01:00 Pumas UNAM vs Tigres UANL
08:00 Santos Laguna vs Necaxa

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

18:00 Feirense vs CD Mafra
21:00 Porto B vs Casa Pia AC
22:30 Rio Ave vs SC Farense
01:00 Benfica B vs Penafiel
02:30 CD Estrela vs Trofense

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

20:30 Telstar vs Ajax U21

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

22:00 Excelsior Virton vs Waasland-Beveren
02:00 RE Mouscron vs Lierse

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Bandirmaspor vs Erzurum BB
17:30 Adanaspor vs Keciorengucu
20:00 Boluspor vs Tuzlaspor
23:00 Eyupspor vs Bursaspor

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

06:00 Morelia vs Raya2

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

18:00 Atl. Baleares vs Algeciras
18:00 Real Betis B vs Sevilla B
18:00 Villarreal B vs Atl. Sanluqueno
18:00 CD Calahorra vs Badajoz
18:00 Inter de Madrid vs Deportivo
18:00 Talavera vs Zamora CF
22:00 Linense vs Gimnastic T.
23:00 Salamanca vs Rayo Majada.
23:00 Albacete vs Sabadell
23:00 Castellon vs Linares Deportivo
23:00 Racing Ferrol vs UD Logrones

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

20:30 AC Renate vs US Seregno
20:30 Pro Vercelli vs Juventus U23
20:30 Feralpisalo vs Lecco
20:30 Grosseto vs Carrarese
20:30 Aurora Pro Patria vs Piacenza
20:30 Giana Erminio vs AC Trento
20:30 US Olbia vs Luchese
20:30 Pergolettese vs Alto Adige
20:30 Legnano vs Virtus Verona
20:30 Fiorenzuola vs Pro Sesto
20:30 Mantova vs Albinoleffe
20:30 Siena vs Imolese Calcio
20:30 Triestina vs Padova
23:30 Foggia vs Latina
23:30 Taranto vs Paganese
23:30 Vibonese vs Fidelis Andria
23:30 Virtus Francavilla vs Messina
23:30 Monterosi FC vs Potenza SC
23:30 AZ Picerno vs Turris Neapolis
23:30 Avellino vs SS Monopoli
23:30 Bari vs Catania

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

19:00 Meppen vs Zwickau
20:00 Duisburg vs Saarbrucken
21:00 Magdeburg vs Havelse

Lịch thi đấu Nữ Australia

12:05 Brisbane Roar Nữ vs Newcastle Jets Nữ
14:45 Perth Glory Nữ vs WS Wanderers Nữ

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Đông Bắc

19:00 Ger.Halberstadt vs C. Leipzig

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Tây

20:00 Essen vs Wuppertaler

Lịch thi đấu VCK Nữ Châu Á

17:00 Iran Nữ vs Trung Quốc Nữ
21:00 Ấn Độ Nữ vs Đài Loan Nữ

Lịch thi đấu U23 Anh

21:00 Southampton U23 vs Middlesbrough U23

Lịch thi đấu Siêu Cúp Chi Lê

05:00 Univ. Catolica vs Colo Colo