LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ

Giờ Chủ VS Khách

Lịch thi đấu C1 Concacaf

09:00 Monterrey vs Club America

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

00:00 Celta Vigo vs Real Sociedad
01:00 Granada vs Getafe
02:30 Levante vs Atletico Madrid

Lịch thi đấu VĐQG Italia

01:45 Napoli vs Bologna

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

23:00 Ascoli vs SPAL 1907
23:00 Brescia vs Lecce
23:00 Alessandria vs Frosinone
01:30 Como vs Pordenone
01:30 Perugia vs Reggina
01:30 Cittadella vs Parma
01:30 Crotone vs Benevento
01:30 Cremonese vs Pisa

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

23:00 Brann vs Viking
01:00 Sarpsborg vs Valerenga

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

22:00 FK Partizan vs FK Metalac GM

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

00:00 Goteborg vs Djurgardens
00:00 Norrkoping vs Mjallby AIF
00:00 Degerfors IF vs Elfsborg
00:00 Halmstads vs Orebro

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

22:05 Hazm vs Al Ittihad (KSA)
23:50 Al Shabab (KSA) vs Al Tai

Lịch thi đấu VĐQG UAE

21:15 Al Nasr (UAE) vs Ittihad Kalba
21:15 Emirates Club vs Al Wasl
23:30 Al Jazira vs Baniyas

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

05:00 Bragantino/SP vs SC Recife/PE

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

02:00 Royal Pari vs CA Palmaflor
05:15 Bolivar vs Nacional Potosi

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

04:00 Audax Italiano vs Colo Colo

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

02:00 Deportivo Pasto vs Atletico Huila
04:00 Santa Fe vs Jag de Cordoba
06:05 Junior Barranquilla vs Dep.Quindio
08:10 Deportes Tolima vs America Cali

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

07:00 Atlas vs Club Tijuana

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

22:30 Ghazl Al Mahalla vs Al Masry

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

05:00 Sampaio Correa/MA vs Guarani/SP
07:30 Brasil Pelotas/RS vs Nautico/PE
07:30 Cruzeiro/MG vs Remo/PA

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

05:00 Tepatitlan FC vs Tampico Madero
09:00 Morelia vs Pumas Tabasco

Lịch thi đấu Liên Đoàn Bồ Đào Nha

02:15 Braga vs Pacos Ferreira

Lịch thi đấu Cúp Hà Lan

23:45 AFC Ajax Amat. vs Cambuur
02:00 RKC Waalwijk vs Willem II

Lịch thi đấu Cúp Bulgaria

19:00 Septemvri Sofia vs Etar
20:00 Ludogorets vs Lokomotiv Gorna
23:00 Cska Sofia vs Arda Kardzhali

Lịch thi đấu Cúp Bỉ

01:00 Cercle Brugge vs Tienen
01:45 Westerlo vs Antwerpen

Lịch thi đấu Cúp Romania

19:00 FC Buzau vs Dunarea Calarasi
22:00 FC U Craiova 1948 vs Sepsi OSK
01:00 Poli Timisoara vs Rapid Bucuresti

Lịch thi đấu Cúp Slovenia

01:15 Maribor vs Domzale

Lịch thi đấu Cúp Ukraine

18:00 A. Lypova Dolyna vs FC Lviv
21:00 LNZ Cherkasy vs Dnipro
23:00 Rukh Vynnyky vs Zorya
23:30 Metalist Kharkiv vs Kolos Kovalivka

Lịch thi đấu Cúp Áo

23:00 Lask vs Wattens
23:00 SKU Amstetten vs Rapid Wien

Lịch thi đấu Cúp Đan Mạch

23:00 Aalborg Freja vs Brondby
00:45 Midtjylland vs Aalborg BK

Lịch thi đấu Cúp Trung Quốc

14:30 Wuhan Zall vs Shandong Taishan
18:30 Sichuan Jiuniu vs Luoyang Longmen

Lịch thi đấu Cúp Uzbekistan

20:15 FK AGMK vs Qyzylqum
20:15 Bunyodkor vs Surkhon Termiz

Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp

23:30 Sedan vs Stade Lavallois
00:00 Creteil vs Red Star 93
00:00 Le Mans vs Orleans

Lịch thi đấu Vòng loại U17 Châu Âu

17:00 Latvia U17 vs Thụy Điển U17
22:00 Estonia U17 vs Georgia U17
22:00 Hungary U17 vs Iceland U17

Lịch thi đấu Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

23:00 Pháp U17 Nữ vs Italia U17 Nữ
23:00 Thụy Điển U17 Nữ vs Wales U17 Nữ

Lịch thi đấu Vòng loại U23 Châu Á

11:00 Hồng Kông U23 vs Nhật Bản U23
14:00 Lào U23 vs Thái Lan U23
16:00 Đông Timo U23 vs Hàn Quốc U23
18:00 Lebanon U23 vs Iran U23
19:00 Philippines U23 vs Singapore U23
20:15 Afghanistan U23 vs Iraq U23
21:00 Nepal U23 vs Tajikistan U23
22:00 Sri Lanka U23 vs Qatar U23
23:00 Palestine U23 vs Turkmenistan U23
23:15 Maldives U23 vs Bahrain U23
00:00 Yemen U23 vs Syria U23

Lịch thi đấu Giao Hữu U19

17:00 T.B.Nha U19 vs Israel U19

Lịch thi đấu U19 Séc

16:00 Pardubice U19 vs Brno U19
18:00 Pribram U19 vs Mlada Boleslav U19